Reliance jiyo increase recharge terrifies मोबाईल वापरणे आता पडणार महागात बघा संपूर्ण माहिती

Reliance jiyo increase recharge terrifies नमस्कार मित्रांनो, आतापर्यंत तुम्हाला माहित असेलच की देशातील मोबाईल वापरकर्त्यांसाठी एक मोठी बातमी आहे की तुम्ही जो कोणी टेलिकॉम वापरत आहात, तुम्हाला जो डेटा पॅक मिळत होता, तुम्ही दर महिन्याला 299 रूपयांची रिचार्ज करत होता आता त्याचे दर वाढवले ​​आहे.

आता हे फक्त जिओसाठी आहे की येथे बरेच लोक आनंदी होतात, ज्यांच्याकडे एअरटेल, व्होडाफोन आयडिया आहे पण मी तुम्हाला सांगतो की हा आनंद जास्त काळ टिकणार नाही कारण त्याच्या जिओने ते सुरू केले आहे आणि तसे नाही. जे लोक इथे Vodafone Idea किंवा Airtel च्या किमती वाढवत नाहीत ते इथेही लवकरच किमती वाढवतील आणि तुम्हाला त्याची घोषणा बघायला मिळेल.

जर तुम्ही पाहिले तर रिलायन्स जिओने 12.5% ​​ते 25% पर्यंत दर वाढवले ​​आहेत आणि आम्ही याबद्दल अधिक तपशीलवार जाणून घेऊ संपूर्ण जगामध्ये प्रति वापरकर्ता सरासरी कमाई, म्हणजे, टेलिकॉम कंपन्या प्रत्येक वापरकर्त्याकडून किती पैसे कमवतात, तुम्हाला भारतातील आणि जगभरातील रिचार्ज दरामध्ये फरक दिसतील, परंतु टेलिकॉम कंपनीने सांगितले की आम्हाला ते वाढवण्याची गरज आहे. 

तर हो, टेलीकॉम इंडस्ट्रीला दोन वर्षांहून अधिक काळ लोटला आहे आणि आता रिलायन्स जिओने ते सुरू केले आहे भारतातील दूरसंचार सेवा प्रदात्यांमध्ये सर्वात मोठे मार्केट लीडर आहे, म्हणून त्यांनी पहिले पाऊल उचलले आहे जिथे त्यांनी त्यांच्या सर्व मोबाईल प्लॅन दर बारा ते पंचवीस टक्क्यांपर्यंत वाढवले ​​आहेत आणि लक्षात ठेवा की हे फक्त प्रीपेड आहेत.

मी बोलत आहे,जसे की तुम्ही देशातील सर्व दूरसंचार कंपन्यांची सरासरी पाहिल्यास, जर तुम्ही सरासरी पाहिली तर त्या 181 रुपये कमावतात, म्हणजेच दर महिन्याला एका वापरकर्त्याकडून, याचा अर्थ आपल्या देशातील प्रत्येक वापरकर्ता जे लोक मोबाईल वापरत आहेत, त्यांना डेटा आणि बोलण्यासाठी एक प्लॅन मिळतो, ते प्रत्येक वापरकर्त्याकडून सरासरी 181 रुपये कमावतात, तर दूरसंचार कंपनी म्हणते की आम्हाला हवे आहे ते वाढवा कारण गेल्या काही वर्षांत, हा विभाग जवळपास सारखाच झाला आहे, त्यामुळे जोपर्यंत आम्ही सरासरी कमाईवर वापरकर्त्यांची संख्या वाढवत नाही, तोपर्यंत आम्ही तुम्हाला अधिक चांगल्या सेवा देऊ शकणार नाही आणि त्यांना असेच म्हणावे लागेल.

भारतातील ईआरपी संपूर्ण जगात सर्वात कमी आहे आणि मी तुम्हाला सांगितले की जिओच्या येथे प्रवेश केल्यामुळे, व्होडाफोन आयडिया आणि भारती एअरटेल देखील लवकरच किमती वाढवतील आणि शेवटच्या वेळी जेव्हा किंमती वाढल्या होत्या तेव्हा मी तुम्हाला सांगतो , तुम्ही आयुष्यात डिसेंबरमध्ये होता आणि त्यावेळी एअरटेल सुरू झाला होता, तेव्हा या प्लॅनमध्ये एअरटेलने सरासरी वीस टक्के वाढ केली होती Jio, पण मी तुम्हाला सांगतो की हा प्लॅन जुलैपासून लागू केला जाईल, म्हणून जर तुम्हाला हवे असेल, म्हणजे तुमच्याकडे जुलैच्या तिसऱ्या तारखेपूर्वी प्रीपेड प्लॅन असेल, तर पहिल्या कल्पनेसाठी ते चांगले होईल येथे अतिरिक्त पैसे द्यावे लागतील, मी तुम्हाला सांगू इच्छितो की जिओने ते लाँच केले तेव्हापासून ते तिसरे उच्च आहे 2019 मध्ये तिसऱ्यांदा टॅरिफ, नंतर 2021 मध्ये आणि आता त्यांनी ते तिसऱ्यांदा केले आहे आता सर्वात स्वस्त प्लॅन कोणता आहे, जो वन फिफ्टी आहे.

Leave a Comment